ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3: Review : ลองของ Ap Coilovers By Kw : By Superwakim - ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3

Jump to content

• (2 Pages)
  • +
  • 1
  • 2
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

•        
        Short Link for this Page:
  •  

Review : ลองของ Ap Coilovers By Kw : By Superwakim coilovers Feeling แบบผู้ดี สำหรับคนเมือง Rate Topic: -----

#1 User is offline   waKim Icon

• SUPERWAKIM
  • Group: Member
  • Member ID: 494

Posted 01 September 2011 - 05:24 AM

...บอกตรงๆเลยนะครับ จริงๆอยากจะใส่B14มาก พี่หนุ่มReviewได้น่าใช้มาก :huh: ส่วนตัวเคยใช้ B6+H&R ในรถคันเก่า(E36is)ชอบมากครับฟิลsport แข็งๆหน่อยผมชอบแนวนี้ แต่เนื่องจากตอนนี้super3ยังต้องมีภาระกิจพาหลานๆไปนั้นนี่บ่อยๆ คิดว่าถ้าเป็นB14คงไม่ไหว :yes: อยากได้coiloversที่นุ่มนวลหน่อย และก่อนหน้านี้เคยใช้Kw v1.ในรถอีกคัน(E46)ก็ได้ฟิลแบบนุ่มหนึบที่ประทับใจ ก็ซึ่งก็ตรงกับผมที่ต้องการในตอนนี้ ก็เลยจะใส่KW colilvers ให้กับsuper3 แต่มีอันต้องคลาดกันไป :yoyo-emoticon-2-006: Euromotiveซึ่งเป็นตัวแทนจำหน่ายKW ก็ได้แนะนำของ ap coilovers ซึ่งทางkwเป็นผู้ผลิตให้ ทางEuromotiveแจ้งว่าจะได้ฟิวใกล้เคียงกับKW v1.และมีของmazda3เพียงชุดเดียว หึหึ มันน่าลองแฮะ ของแปลก(คิดในใจ) :yoyo-emoticon-1-011: กลับมาหาข้อมูลอยู่1คืน คิดว่าน่าสนใจ คอมเม้นที่เวปนอกก็ค่อนข้างดี โดยตัวนี้KWเป็นผู้ผลิตให้ ใช้รูปแบบและspec จากKW V1. อยากรู้จริงๆว่าใส่super3 แล้วมันจะเป็นไง วันรุ่งขึ้นเลยไปจัดมาให้รู้กันเลยครับ และหลังจากไปวิ่งTestมา2วัน จัดReviewแบบรูปเยอะมาก มาให้ครับ. :lol:

ไปที่นี่เลยครับ Euromotive ตรงข้ามเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

เข้าไปก็เจอรถงามๆจอดอยู่2คัน :innocence:

คันนี้ล้อเต็มซุ้มมาก แม๊ก19"

และก็จัดการขึ้นเขียง ถอดล้อกันเลย

ล้อหน้า-หลังเรียบร้อยครับ

ระหว่างรอโช๊ค ก็ขอเดินสำรวจรอบหน่อย

เจอAD08ชุดนึง ยังใหม่อยู่เลย เห็นว่าเพิ่งถอดออกจากPorsche size 225/40/18 พอดีเลยมีใครสนมั้ยครับ

ออกมาเจอตัวโหดหายาก accord euroR

เดินเข้าไปในshowroom มีค้ำURโช๊คอยู่ที่นี่ก็เป็นตัวแทนจำหน่ายครับมีของ3ด้วยนะ

KW coilovers แฝด AP

ค้ำURมีstockบานเลย

มาแล้วครับ AP coilovers by KW

ของใหม่มีชุดเดียว อยากลอง :interest:

สวยดีเหมือนกันแฮะ

ตัวโช๊คเป็นแบบMONOTUBE coilovers ที่มีHelperสปริงด้วยครับ

จัดใส่โดยพลัน

เทียบสปิงหลัง ของเดิมกับของใหม่ให้ดูครับ

ชุดหน้าของเดิมกับของใหม่

ใส่เสร็จไปแล้ว1ข้าง

มีสติ๊กเกอร์ รับประกันติดอยู่ด้วยครับ

ไขให้แน่นๆ

ด้านหลังเสร็จไปข้างนึง ล้อหน้าใส่ล้อแล้วครับ

ใกล้แล้ว

สปิงหลังขวาแน่นมากมาย ใช้3แรงช่าง กับ1เหล็กแท่งยาว กว่าจะเอาออกได้นานมาก

และก็มีRx8 สีแด้งแดง เข้ามาใส่KW

เผ่าพันธุ์เดียวกัน

:TLC_076-20080430_YoYoXiXi:

ด้านหลังใส่เสร็จแล้ว

ครบทั้ง4ข้างก้เอาลงมาวิ่งนวดโช๊คก่อนละครับ

ตั้งใจให้ลงจากเดิมประมาณนิ้วเดียวจะได้ขับสบายหน่อย

คิวต่อไป ต่อจากsuper3คือคันนี้ครับ เข้ามาพอดีTTs เพิ่งออกจากshowroom ยังไม่เข้าบ้านเลย

setกันอีกนิดหน่อยหลังจากไปวิ่งนวดมา

เรียบร้อย ได้ไปวิ่งลองของกันละ แต่ก็ต้องไปใส่ของอีกชิ้นนึงก่อนครับ

เจ้านี่แหละครับ specer 10mm ทั้ง4ข้าง ล้อจะได้เต็มๆของเดิมหุบอย่างมาก

และได้เวลาใส่น๊อตล้อซะที

และเนื่องจากรองspecerหนามาก เลยต้องเปลี่ยนนีอตตัวผู้ด้วย เอาของtoyotaมาใช้ แต่มันก็ต้องเจียรแปลงกันพอสมควรเลยกว่าจะใส่ได้

ใส่เสร็จ ก็ตั้งศูนย์ซะหน่อย แบบชัวร์ๆเลย

++ และก็ได้เวลา ลองของกันละครับ ++

ซุ้มล้อหน้า-หลัง เอานิ้วสอดได้2นิ้วพอดีเป่ะ ล้อหน้าบีบนิ้วหน่อย

ปรับลงมาจากเดิม หน้า4cm หลัง3.5cm ก็กำลังดีนะขับสบาย

จากoff +50 กลายเป็น+40 ล้อดูเต็มขึ้นเยอะเลย ล้อหลังกะจะใส่เพิ่มอีก4mm

ล้อหน้าน่าจะได้แล้ว อยากใส่อีกนิด แต่กลัวJampติด

น๊อตสีโส๊ด สด :yoyo-emoticon-3-002:

:yoyo-emoticon-2-060:

ทางeuromotive แจ้งว่าเนื่องจากmazda3ในเอเชียโช๊คเดิมโรงงาน จะสูงกว่าทางยุโรปอยู่ประมาณเกือบ1นิ้ว และทั้งสายการผลิตของKWทั้งหมด จะทำมาสำหรับความสูงของspecทางยุโรป ซึ่งก็ถ้าปรับสตัสสูงสุดจะต่ำกว่าเดิม(ยุโรป)30mm ซึ่งถ้าเอาใส่3ในบ้านเราก็คงจะเตี้ยมากมาย ทางEuromotiveก็เลยกลึงบ่ารองฐานโช๊คเสริมให้ มีขนาด2cm เพื่อทำให้ปรับได้สูงขึ้นจากเดิม สำหรับคนไม่ชอบเตี้ยมาก และเพิ่งความแข็งแรงได้อีกด้วยครับ

หลังจากที่ลองขับดูวันแรกที่ออกจากEuromotive รถค่อนข้างติด เลยเอาวันนั้นทดลองวิ่งในเมืองดูก่อนเลย ขับไปทั่วเลยครับตรงไหนที่มีหลุมให้หยอด พื้นตรงไหนไม่เท่ากัน เอาแบบสถานการณ์จริงกันเลย สรุปได้ว่าฟิลลิ่งดีครับ นุ่มหนึบๆ ไม่แข็งกระด้าง บางจังหวะนุ่มไปนิดด้วยซ้ำแต่ได้ความหนึบมาข่วย จะเด้งนิดๆแบบนุ่มนวล ตอนเปลี่ยนเลน แบบฉับพลัน มุดแบบมันๆ ก็ใช้ได้ดีเลยทีเดียว มีอาการโยนอยู่บางจังหวะยากๆพอให้เร้าใจ แต่ถามว่าใกล้เคียงกับKW v1.มั้ย?? ตอบเลยครับว่าต่างกันไม่มากนัก แต่ก็พอรู้ว่าต่าง อาจเป็นเพราะที่เคยใช้KW เป็นรถยุโรปด้วยเลยต่างกันพอรู้สึกได้ ที่ต่างจนรู้เลยคือความหนึบ ในการเข้าเปลี่ยนเลนฉับพลันนี่แหละครับ KWจะนิ่งละหนึบกว่าพอควร ส่วนความนุ่มนวลแถบไม่ต่างกัน
ถ้าตัดเรื่องKWออกไป APตัวนี้ขับในเมืองผมว่าผ่านนะ ไม่แข็งกระด้างเลย นุ่มนวล และหนึบแบบผู้ดีหน่อย ผมปรับสตัสลงมาไม่มากด้วย จริงๆมันจะปรับลงได้เยอะกว่านี้ ถ้าปรับลงมามากกว่านี้ผมว่าน่าจะดีขึ้นในจังหวะเปลี่ยนเลนที่ว่า เพราะช่วงยุบของสปิงน่าจะแข็งขึ้น สรุปขับในเมืองสบายเลยครับ ไม่จุก ไม่แข็ง นุ่มนวลแบบผู้ดี เด้งนิดๆพอให้จับผิดได้สำหรับถนนไม่เรียบ ส่วนเรื่องเสียงจากตัวโช๊คก็ไม่มีให้ได้ยินครับ

และวันนี้ก็ได้ไปลองแบบเต็มๆจัดหนัก บนทางเสียเงิน วิ่งไปนอกเมือง ฟิลลิ่งที่ได้ในความเร็วทั่วไปไม่ต่างอะไรกํบตอนวิ่งในเมือง ยังคงนุ่มนวล และหนึบๆแบบผู้ดีที่ไว้ใจได้ และเมื่อขับความเร็วสูงๆ ที่140-180 APตัวนี้ยังคงนิ่งเหมือนไม่ได้เกิดอะไรขึ้นในภายนอกและยิ่งใช้ความเร็วสูงก็กลับนิ่งขึ้นไปอีก ไม่ร่อนและนิ่งมาก เจอทางที่มีระดับไม่เท่ากัน ก็นิ่งหนึบดีเหมือนจะแข็งขึ้นด้วยซ้ำ เจอช่วงรอยต่อถนนก็รับรู้แต่ไม่รู้สึกครับ ไม่แข็งและนิ่ง เจ่งครับ ที่ผมบอกนี่หมายถึงในส่วนของทดสอบทางตรงนะครับ... :TLC_067-20080430_YoYoXiXi:
ใช่ครับ หลังจากนั้นผมก็พยายามถามหาความsportจากมัน ก็ทำได้ดีระดับนึง เข้าโค้งลึกๆที่120 แบบไม่เหยียบเบรค โค้งบนทางด่วนจากพระราม3ที่จะแยกขึ้นไปทางท่าเรือ-บางนา ทำได้ไม่ค่อยประทับใจผมเท่าไหร่ สำหรับคนชอบฟิลsportแบบผม คือมันนุ่มไม่เลิกอะครับ มีอาการโยนช่วงออกโค้งจนต้องใช้ความสามารถของยางช่วยไว้พอสมควร ถึงตอนนี้ผมพอเริ่มรับรู้ถึงขีดความสามารถของมันและstyleของมันบ้างละครับ
ขับออกบายพาส ลองจัมพ์สะพานดู ช่วงลงที่ความเร็วประมาณ80กว่า ก็พอได้ครับ แค่มันหนึบน้อยไปหน่อย เลยลงมาแบบเด้งนุ่มๆไม่กระแทกแข็ง และไม่โดนซุ้ม ขึ้นไปต่อที่บูรพาวิถี ลองมุดเปลี่ยนเลนเร็วๆที่ความเร็วสูงดู ก็มีอาการโยนตามstyleของโช๊คบ้างแต่ก็ยังหนึบไว้ใจได้อยู่ครับ แต่โค้งตัวเอส ตรงโทลเวย์ดอนเมือง 140กว่าไม่แตะเบรค เจ๋งครับไม่มีอาการเลยหนึบดีมาก
สรุปเลยนะครับ ส่วนตัวผมพอใจครับเพราะผมตั้งใจอยากได้แบบนี้ นุ่มนวล ไม่กระด้าง ไม่แข็ง แต่ก็ต้องแลกกับความsportที่ขาดไปบ้างในบางจังหวะ พอรู้styleและขีดความสามารถของมันผมก็ค่อยปรับการขับเอาครับ แต่ที่ผมขับค่อนข้างรุนแรงพอตัวครับวันนี้ เดี๋ยวจะลองปรับสตัสลงมาอีกครับ น่าจะแข็งขึ้นแก้ช่วงโยนได้บ้าง แต่บางคนไม่ได้ขับถึงขนาดนั้น ก็สบายเลยครับได้sportในขีดจำกัดของตัวคุณ ผมว่าขับใช้ในเมืองเป็นหลัก ออกเมืองได้ขับนิ่งๆยาว ฉับพลันก็ควบคุมอยู่ ไม่ได้ขับโหดHARDCORE apตัวนี้เหมาะมากเลยครับ ตัวนี้รับประกัน2ปี เสียเปลี่ยนใหม่ครับ ถือเป็นอีกหนึ่งทางเลือกให้ครับ "นุ่ม หนึบ ผู้ดี วิถีคนเมือง" คือstyleของ coiloversตัวนี้ครับ AP coilovers

ป.ล. ทั้งหมดนี้ตัวผมเองก็ยังไม่รู้นะครับว่าที่สุดแล้วcoiloversชุดนี้ จะokมั้ย จนกว่าหลานๆจะได้นั่งกันครับ ถ้าผ่านก็OKครับ :yoyo-emoticon-2-025:
**ยาวหน่อยนะครับ เพลินเลย** :swet:

ขอบคุณmazda3thailandครับ

This post has been edited by waKim: 08 August 2014 - 02:24 AM

5

#2 User is offline   ING.101 Icon

• MEMBER SENIOR
  • Member ID: 2409

Posted 01 September 2011 - 07:20 AM

จะเทพ ไปไหน คันนี้ สุดยอดครับ :TLC_050-20080430_YoYoXiXi:
หนุ่มอีสานตามฝัน

Uploaded with ImageShack.us
0

#3 User is offline   rexmazda3 Icon

• Webmaster
  • Icon
  • Group: Webmaster
  • Member ID: 2534

Posted 01 September 2011 - 08:22 AM

รูปสวยมากๆ ครับ

ไม่เรียกรถเทพได้ไงละครับงานนี้ จัดหนักติดๆ เรย :เน€เธซเธ‡เ

พอบอกค่าเสียหายคราวนี้ได้มั้ยครับ อยากรู้ๆ :TLC_076-20080430_YoYoXiXi:

เผื่องวดนี้ออกตรงๆ จะได้ไปหวดบ้าง

:a72419a32e6c5716f0ba20b2953cb03

This post has been edited by rexmazda3: 01 September 2011 - 08:23 AM

=========================

Time is everyone's murderer.

0

#4 User is offline   keropi_93 Icon

• เหรัญยิก M3T
  • Icon
  • Group: Staff
  • Member ID: 313

Posted 01 September 2011 - 09:01 AM

รีวิวได้ละเอียดดีจัง...และรูปสวยมากๆครับ
0

#5 User is offline   kobe116 Icon

• PRหน้าตาดีมีเจ้าของแล้
  • Member ID: 101

Posted 01 September 2011 - 09:38 AM

แหล่มๆ เหมือนเคย

แนะนำพี่ ถ้าใส่แล้วไม่โอเค พี่สั่ง KW ไปเลยคับ

แล้วชุดนี้ถอดขายให้ผมฮะ Posted Image

0

#6 User is offline   Hareluya Icon

• Member ID: 2752

Posted 01 September 2011 - 10:06 AM

เมื๊อวานไปเจอตัวเป็นๆโดยบังเอิญมาแล้วครับที่ c.s.automax เทพจริงๆ
เสียดายรถเขรอะไปหน่อยเพราะพิษน้องฝน ได้พูดคุยกะคุณ wakim แป๊บนึงก็ต้องกลับก่อน
และก็๊ไม่ได้เอาเจ้า MPS คันน้ำเงินไป เพราะต้องเอา BT-50 มาเอาล้อที่ฝากไว้
คุณ wakim บอกเสียดาย อดดูตัวจริงเลย 555
MPS Autoexe Racing Blue!
Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image
0

#7 User is offline   jazzda_3 Icon

• Member ID: 25

Posted 01 September 2011 - 10:56 AM

เจ๋งมากมาย โช๊คชุดหน้าดูแล้วไม่ต่างไปจาก B14 PSS เลย

วันไหนเราคงต้องมาลองนั่งกันหน่อยและจะได้เอาไว้เป็นข้อมูลครับ

ว่าแต่ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ อ้ออีกเรื่องยาง AD08 เค้าจะขายใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ไม่รู้เเค้าขายเท่าไหร่พี่สนใจมากครับเพราะกำลังจะเปลี่ยนยางพอดี

ช่วยส่งข่าวเรื่องยางให้ด้วยครับ

การกลับมาอันยิ่งใหญ่

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ
0

#8 User is offline   waKim Icon

Posted 01 September 2011 - 12:55 PM

View Postjazzda_3, on 01 September 2011 - 03:56 AM, said:

เจ๋งมากมาย โช๊คชุดหน้าดูแล้วไม่ต่างไปจาก B14 PSS เลย

วันไหนเราคงต้องมาลองนั่งกันหน่อยและจะได้เอาไว้เป็นข้อมูลครับ

ว่าแต่ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ อ้ออีกเรื่องยาง AD08 เค้าจะขายใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ไม่รู้เเค้าขายเท่าไหร่พี่สนใจมากครับเพราะกำลังจะเปลี่ยนยางพอดี

ช่วยส่งข่าวเรื่องยางให้ด้วยครับ

ได้ครับพี่ ชุดนี้โดนมา35000ครับ ก็ได้ฟิลตามที่ต้องการแต่ก้ขาดฟิลที่ชอบไปหน่อย
เรื่องยางผมถามเค้าแล้วครับ เค้าบอกว่าจะขายนะ แต่เค้าดูกั๊กๆหน่อย บอกว่าเพิ่งถอดออกมา ผมตื้ออยู่พักนึงเรื่องราคา เค้าบอกว่าเดี๋ยวได้ราคาขายแล้วจะแจ้งไป เหมือนว่าเค้ากะจะไปใส่รถของเค้าหรือเปล่า ดอกยังใหม่อยู่เลยพี่ ยางเทพสุดๆ :goodjob:

View PostHareluya, on 01 September 2011 - 03:06 AM, said:

เมื๊อวานไปเจอตัวเป็นๆโดยบังเอิญมาแล้วครับที่ c.s.automax เทพจริงๆ
เสียดายรถเขรอะไปหน่อยเพราะพิษน้องฝน ได้พูดคุยกะคุณ wakim แป๊บนึงก็ต้องกลับก่อน
และก็๊ไม่ได้เอาเจ้า MPS คันน้ำเงินไป เพราะต้องเอา BT-50 มาเอาล้อที่ฝากไว้
คุณ wakim บอกเสียดาย อดดูตัวจริงเลย 555

นึกว่าจังหวะดีจะได้เห็นMPSสีน้ำเงินซะแล้ว เห็นว่ามีProjectต่อไปด้วย รอดูครับ :chance:

View Postkobe116, on 01 September 2011 - 02:38 AM, said:

แหล่มๆ เหมือนเคย

แนะนำพี่ ถ้าใส่แล้วไม่โอเค พี่สั่ง KW ไปเลยคับ

แล้วชุดนี้ถอดขายให้ผมฮะ Posted Image

มันOKในความต้องการ แต่ไม่ค่อยokในความชอบอะครับ
แต่แบบนี่หลายคนน่าจะชอบนะ นุ่มๆหนึบๆ ผู้ดีๆแบบคนเมือง ชอบตรงที่มันไม่กระด้างเลยนี่แหละ
อยากลองKW V2.เหมือนกัน เพราะมันปรับหนืดได้ แต่รอของ2เดือนup รอเอาไว้ใส่3คันใหม่ดีกว่า อิอิ :trick:

This post has been edited by waKim: 01 September 2011 - 01:13 PM

0

#9 User is offline   xhausted Icon

• Member ID: 866

Posted 01 September 2011 - 01:14 PM

ดูดีมากๆ เลยครับ มี uppermount มาด้วย :TLC_076-20080430_YoYoXiXi:
0

#10 User is offline   Pigdaddy Icon

• Member ID: 513

Posted 01 September 2011 - 01:19 PM

:TLC_050-20080430_YoYoXiXi:

เจ๋งเลยคับ สำหรับ รีวิวดีๆแบบนี้....

ราคาน่าสนใจซะด้วย :TLC_050-20080430_YoYoXiXi:

:เน„เธซเธ™: :เน„เธซเธ™: หาตังมาเมพมั่งดีกว่า 555
0

#11 User is offline   ***shokun*** Icon

• Member ID: 14

Posted 01 September 2011 - 01:58 PM

View PostHareluya, on 01 September 2011 - 10:06 AM, said:

เสียดายไม่ได้เจอทั้ง 2 ท่าน พอดีไปประชุมข้างนอกมา

รถเทพทั้งคู่เลย :yoyo-emoticon-1-010:
0

#12 User is offline   waKim Icon

Posted 01 September 2011 - 02:03 PM

View Post***shokun***, on 01 September 2011 - 06:58 AM, said:

เสียดายไม่ได้เจอทั้ง 2 ท่าน พอดีไปประชุมข้างนอกมา

รถเทพทั้งคู่เลย :yoyo-emoticon-1-010:

น้องๆเค้าบริการดีมากครับพี่ 3ชั่วโมง จำได้เลยที่ร้านมีMaxอะไรมั้ง :giggle:
0

#13 User is offline   keropi_93 Icon

• เหรัญยิก M3T
  • Icon
  • Group: Staff
  • Member ID: 313

Posted 01 September 2011 - 02:42 PM

35k ราคาน่าคบหาด้วย...
0

#14 User is offline   simcity Icon

• Member ID: 84

Posted 01 September 2011 - 03:18 PM

คันนี้สวดยอดไปเลย

ชอบการแต่งรถแบบนี้มากครับ ใจถึง และ สุดดี

กล้าลองอะไรใหม่ ๆ เยี่ยมครับ

ปล. จัดเบรค 4 pot กับ จานใหญ่ๆ ต่อเลยคร๊าบบบบ
0

#15 User is offline   white_mazda3 Icon

• Member ID: 315

Posted 01 September 2011 - 03:40 PM

สีสรรโช้ค สวยงามดีครับ เหมาะสมกับรถหล่อๆ
0

#16 User is offline   waKim Icon

Posted 01 September 2011 - 05:17 PM

View Postsimcity, on 01 September 2011 - 08:18 AM, said:

คันนี้สวดยอดไปเลย

ชอบการแต่งรถแบบนี้มากครับ ใจถึง และ สุดดี

กล้าลองอะไรใหม่ ๆ เยี่ยมครับ

ปล. จัดเบรค 4 pot กับ จานใหญ่ๆ ต่อเลยคร๊าบบบบ

ขอบคุณครับซิม ก็ทำไปเรื่อยอะผม อยากลองอะไรใหม่ๆ project ต่อไปก็เบรคอย่างที่ว่าละครับ
0

#17 User is offline   simcity Icon

• Member ID: 84

Posted 01 September 2011 - 09:54 PM

ลืมบอกไปว่า ถ่ายรูปสวยมากครับ
0

#18 User is offline   Mocha Icon

• ก้าวสู่ปีที่ 9
  • Member ID: 91

Posted 01 September 2011 - 10:11 PM

หล่อครบสูตร :TLC_056-20080430_YoYoXiXi:
0

#19 User is offline   anariel Icon

• ANaRiElZ
  • Member ID: 261

Posted 01 September 2011 - 10:26 PM

ว๊าววววว ค้ำ UR เต็มเรยยย เดียวต้องติดต่อ Euromotive ซะแระ อยากได้ค้ำ supra มากๆ :TLC_050-20080430_YoYoXiXi:

euromotive นี่อยู่ตรงปากเกร็ดใช่ป่ะครับ? :TLC_049-20080430_YoYoXiXi: ไกลมากก

This post has been edited by anariel: 01 September 2011 - 11:01 PM

คมกระบี่จดจ่อที่คอหอย หากออกแรงดวงชีวาทคงขาดลอย เพราะข้าน้อยเพ้อพกโกหกนาง
แต่นางรู้หรือไม่ใจจริงข้า อยากจะอ้าปากเอ่ยเฉลยอ้าง ข้ามีแต่ใจภักหลงรักนาง แต่ใครบ้างจะเชื่อข้าน่าน้อยใจ

การแลกเปลี่ยนทัศนคติอาจมีแตกต่าง หากผมกล่าวอะไรไม่ถูกใจ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ
0

#20 User is offline   waKim Icon

Posted 02 September 2011 - 12:17 AM

View Postanariel, on 01 September 2011 - 03:26 PM, said:

ว๊าววววว ค้ำ UR เต็มเรยยย เดียวต้องติดต่อ Euromotive ซะแระ อยากได้ค้ำ supra มากๆ :TLC_050-20080430_YoYoXiXi:

euromotive นี่อยู่ตรงปากเกร็ดใช่ป่ะครับ? :TLC_049-20080430_YoYoXiXi: ไกลมากก

อยู่ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด21 ครับ ตรงข้ามเซ็นทรัลเลย ค้ำUR สวยดี Euromotiveเป็นตัวแทนจำหน่ายเลยครับ :correct:
0

• (2 Pages)
  • +
  • 1
  • 2
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

1 User(s) are reading this topic
0 members, 1 guests, 0 anonymous users

Website Counter