ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3: ตามหา กล่อง X-Power สายตรงรุ่น ครับ ใครรู้พิกัดบอกทีครับ - ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3

Jump to content

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

•        
        Short Link for this Page:
  •  

ตามหา กล่อง X-Power สายตรงรุ่น ครับ ใครรู้พิกัดบอกทีครับ Rate Topic: -----

#1 User is offline   PMunmak Icon

• FRESHY
  • Group: Member
  • Member ID: 5201

Posted 19 March 2016 - 04:27 PM

ตามหา กล่อง x-power สายตรงรุ่น ครับ ใครรู้พิกัดบอกทีครับ หรือว่าสามารถสั่งได้ที่ไหน

และก็อยากรู้ว่ารถพี่ๆที่ติดกล่อง x-power เป็นปลั๊กตรงรุ่น หรือวายสายกันอะครับ

ถ้าวายสาย มันมีผลเสียอะไรไหม กลัวสายเดิมมันเสียอะครับ

ขอบคุณครับ
0

#2 User is offline   riwin1975 Icon

• MEMBER SENIOR
  • Group: Member
  • Member ID: 2624

Posted 20 December 2016 - 05:25 PM

View PostPMunmak, on 19 March 2016 - 04:27 PM, said:

ตามหา กล่อง x-power สายตรงรุ่น ครับ ใครรู้พิกัดบอกทีครับ หรือว่าสามารถสั่งได้ที่ไหน

และก็อยากรู้ว่ารถพี่ๆที่ติดกล่อง x-power เป็นปลั๊กตรงรุ่น หรือวายสายกันอะครับ

ถ้าวายสาย มันมีผลเสียอะไรไหม กลัวสายเดิมมันเสียอะครับ

ขอบคุณครับ

วายสายครับน้องชาย
0

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

1 User(s) are reading this topic
0 members, 1 guests, 0 anonymous users

Website Counter