ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3: รบกวนแนะนำอู่ทำสีย่านฝั่งธนหน่อยครับ - ยินดีต้อนรับสู่ mazda3thailand.com บ้านของคนรัก Mazda3

Jump to content

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

•        
        Short Link for this Page:
  •  

รบกวนแนะนำอู่ทำสีย่านฝั่งธนหน่อยครับ Rate Topic: -----

#1 User is offline   superblue3 Icon

• FRESHY
  • Group: Member
  • Member ID: 6432

Posted 10 December 2014 - 02:37 AM

คือช่วงตรุษจีนนี้มีแพลนไว้ว่าจะทำสีใหม่ทั้งคัน

รถผมเป็นมาสด้า 3 BK สีขาวน่ะครับ

อยากจะทำสีเดิมน่ะแหละ แต่ที่จะทำเพราะสีมันช้ำมากครับ ถลอกเป็นรอย นู้นนี่่เกือบทั้งคัน ตรงนู้นนิด ตรงนี้หน่อย

พอจะมีอู่ทำสีที่ คุณภาพดี ๆ ราคาย่อมเยาว์ แนะนำให้ผมมั้ยครับ ผมอยู่แถวตลิ่งชัน

ขอบคุณครับ
0

#2 User is offline   songsak_pridsananoon Icon

• What แปลว่า ไรว่ะ...
  • Group: Member
  • Member ID: 34

Posted 30 June 2015 - 11:37 PM

แนะน้ำเฉยๆ นะ ในซอยจรัญฯ 31 ขับเข้าไป 700 เมตร อยู่ซ้ายมือครับ
0

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

1 User(s) are reading this topic
0 members, 1 guests, 0 anonymous users

Website Counter